promoklocki.pl

#446E5C25 · Ligtas
65 / 100
DetectLegit · promoklocki.pl — Card ng ulat
172.67.68.55 May HTTPS Na-update

Domain intelligence: promoklocki.pl

Walang kinikilingan, third-party na tingin sa promoklocki.pl na ganap na binuo mula sa pampublikong data: sino ang nagpapatakbo, saan ito nakaupo, at gaano kaligtas.

Technical na Impormasyon

IP Address172.67.68.55
Lokasyon ng ServerHindi Alam
ISP / ProviderHindi Alam
SSL Certificate May HTTPS
Nag-isyu ng SSLWE1
Valid Hanggang2026-07-15
RegistrarHindi Alam

Mabilisang facts

Bago lumalim: promoklocki.pl ay rehistrado sa pamamagitan ng Unknown at kasalukuyang naka-host sa Unknown. SSL sa apex host ay nagbalik ng: OK.

TLS / SSL state

Ang TLS handshake sa promoklocki.pl ay nagbalik ng: OK. Bibigyan ng warning ng modern browsers ang users kapag nabigo ito.

Bakit mahalaga ang edad

Hindi katibayan ng legitimacy ang ?-year track record, pero ibig sabihin, may panahon ang promoklocki.pl para mag-accumulate ng reputation signals.

Saan naka-host ang promoklocki.pl

promoklocki.pl ay pinapatakbo mula sa Unknown sa pamamagitan ng Unknown.

Anong sinasabi sa iyo ng score

Ang awtomatikong trust score ng promoklocki.pl ay sinasalamin kung sumusunod ito sa industry-standard infrastructure practices.

Score summary

promoklocki.pl → 65/100 (safe). Ang halaga ay muling nakukuwenta sa bawat refresh mula sa pinakabagong pampublikong rekord.

Mga Madalas Itanong

Saan magsa-file ng reklamo tungkol sa promoklocki.pl?
Maaari kang magsumite ng takedown notice sa registrar (Unknown) o sa hosting ISP (Unknown).
May IPv6 ba ang promoklocki.pl?
Ang aming DNS lookup ay nagbabalik ng AAAA-record presence bilang bahagi ng report.
Kailan huling na-check ang sertipiko ng promoklocki.pl?
Ang SSL data sa promoklocki.pl ay muling kinukukwenta sa bawat refresh.
Ligtas ba ang promoklocki.pl para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL OK at "safe" score. Ito ay baseline.
Anong nagpababa sa score ng promoklocki.pl?
promoklocki.pl ay nasa mas mababang band kapag hindi bababa sa isa sa mga ito ang totoo: nagfafail ang SSL OK, maikli ang edad na ? taon, hindi kilala ang registrar na Unknown, o hindi tumutugma ang bansa Unknown.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.